
JINA LA CHAMA CHA SIASA .

REJISTA YA WAJUMBE WA VIKAO VYA CHAMA VYA MKOA, WILAYA AU JIMBO
KIFUNGU CHA 8C(1)(c) CHA SVS NA KANUNI YA 15(4) YA KUUVS

Aina ya kikao .

Mkoa, Wilaya au Jimbo (Kata isiyohusika) •....................................

Mamlaka ya uteuzi

Namba ya kadi ya
(kikao kilichomteua

Tarehe ya kuwa
Tarehe ya

Na. Jina kamili la mjumbe Cheo katika chama Umri Jinsi kuwa mjumbe au kuwa ujumbewake Mahali anapoishi Wilaya anayoishi Mkoa Anaoishi Namba ya Simu
mwanachama

na cheo husika ambacho
mjumbe

kuisha

kinamfanya awe mjumbe

Cheo . Cheo .

Saini ya Mwenyekiti wa Mkoa, Wilaya au Jimbo au Mwakilishi wake Saini ya Katibu Mkuu wa Mkoa, Wilaya au Jimbo au mwakilishi wake

Jina . Jina .

Tarehe .

Muhuri wa chama

NB:
SVS - Sheria ya Vyama vya Siasa
KUUVS- Kanuni za Usajili na Ufuatiliaji wa Vyama vya Siasa


